++ ครูธุรการ ++ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาหนองคาย เขต 1 ++

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ครูธุรการลาออกแล้วจริงหรอครับ

Noom_WYNP
    Noom_WYNP
    Webmaster
    Webmaster

ครูธุรการลาออกแล้วจริงหรอครับ Empty ครูธุรการลาออกแล้วจริงหรอครับ

ตั้งหัวข้อ  Noom_WYNP Thu Jul 02, 2009 9:46 am

ผมได้รับข่าวอย่างไม่เป็นทางการ...ว่า
    มีธุรการลาออกแล้วเป็นเรื่องจริงหรอครับ...อยากรู้มากเลยครับว่าใคร
    ยังไงก็ฝากไปยังผู้รู้ข่าวที่แท้จริงมาแจ้ให้ทราบด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ
    bounce bounce bounce
    aoy
    Rookie
    Rookie

ครูธุรการลาออกแล้วจริงหรอครับ Empty ก็น่าจะมีบ้างแล้วนะ

ตั้งหัวข้อ  aoy Thu Jul 02, 2009 3:39 pm

มันก็น่าจะมีอยู่หรอก เพราะบางคนอาจทำงานหนักมากเกินกว่าหน้าที่ หรือไม่ก็เขาอาจจะเจอสิ่งที่ดีกว่าถ้าเป้นเราก็อาจจะลาออกเหมือนกัน แต่ก็อยากรู้เหมือนกันว่าใครที่ลาออก Neutral
    Noom_WYNP
    Noom_WYNP
    Webmaster
    Webmaster

ครูธุรการลาออกแล้วจริงหรอครับ Empty Re: ครูธุรการลาออกแล้วจริงหรอครับ

ตั้งหัวข้อ  Noom_WYNP Sat Jul 11, 2009 1:09 pm

สงสัยจะไม่มีใครมาบอกหรอกครับ 555+
    ไม่เห็นมีใครอยากจะบอกเลย...

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 6:01 pm