++ ครูธุรการ ++ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาหนองคาย เขต 1 ++

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ohhgod
ning-kanjana@hotmail.com
the_atom
walailak
ps.life
Noom_WYNP
10 posters

แบบฟอร์เกียรติบัตร

Noom_WYNP
    Noom_WYNP
    Webmaster
    Webmaster

แบบฟอร์เกียรติบัตร Empty แบบฟอร์เกียรติบัตร

ตั้งหัวข้อ  Noom_WYNP Mon Jul 20, 2009 12:10 am

เพื่อนธุรการท่านใดกำลังทำเกียรติบัตรอยู่ตอนนี้ ถ้าท่านต้องการแบบฟอร์เกียรติบัตรท่านสามารถขอได้ครับ
    ผมจะดำเนินการส่งให้ โพส E-mail ของท่านไว้นะครับ....
    เพียงเท่านี้ท่านก็จะทำเกียรติบัตรได้ไม่ยุ่งยาก
    ตัวอย่าง

แบบฟอร์เกียรติบัตร Card210

แบบฟอร์มเกียรติบัตร ตามคำขอครับ...
    ถ้ามีข้อความขึ้นมาถามตอนเราสั่งปริ๊น ก็ OK หรือ YES ไปเลยนะครับ มันถามเรื่องขอบของกระดาษเฉยๆ ไม่มีไรครับ
    ผมมี ฟอนต์ ให้ด้วยนะครับถ้าแก้ไขแล้วตัวหนังสือเพี้ยนก็เอาฟอนต์ที่ผมให้มานี้ลงเครื่อง
    วิธีลงฟอนต์
    Start=>Control Panel=>Font
    Copy ฟอนต์มาวางลงใน โฟนเดอร์ Font ...

Download Now !!!

แก้ไขล่าสุดโดย Noom_WYNP เมื่อ Wed Aug 19, 2009 11:21 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง
    ps.life
    Rookie
    Rookie

แบบฟอร์เกียรติบัตร Empty ธุรการโรงเรียนโนนสง่า/หัวทราย/บ้านพานพร้าว

ตั้งหัวข้อ  ps.life Tue Aug 11, 2009 10:41 am

อยากได้มาทำวันแม่ ส่งให้เราหน่อยนะ
    ps.life@windowslive.com
    Noom_WYNP
    Noom_WYNP
    Webmaster
    Webmaster

แบบฟอร์เกียรติบัตร Empty Re: แบบฟอร์เกียรติบัตร

ตั้งหัวข้อ  Noom_WYNP Wed Aug 12, 2009 2:09 pm

ผมขอโทษที่นะครับที่ผมส่งให้ไม่ทัน ผมป่วยเลยไม่ได้ส่งให้ครับ
    เอาเป็นว่าผมจะจัดส่งให้นะครับ ครั้งต่อไปผมจะโพสไว้ละกันนะครับ ใครที่อยากได้ก็โหลดเอาเลย
    บางทีต้องใช้ฉุกเฉิน ผมอาจจะไม่ว่างจัดส่งให้...ขอโทษอีกครั้งครับ(ผมคิดผิด)
    walailak
    Rookie
    Rookie

แบบฟอร์เกียรติบัตร Empty ขอไฟลเกียรติบัตรหน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  walailak Wed Jan 06, 2010 10:05 am

พอดีที่โรงเรียนจะต้องออกเกียรติบัตรให้นักเรียนมัธยมในโครงการพี่สอนน้อง
    the_atom
    Rookie
    Rookie

แบบฟอร์เกียรติบัตร Empty Re: แบบฟอร์เกียรติบัตร

ตั้งหัวข้อ  the_atom Wed Aug 04, 2010 5:10 pm

มาเป็นสมาชิกแล้ว เห็นว่าดี ก็เลย เข้ามาดูห้องนี้ ก็ทำดีครับ

และที่เห็นเอาฟอร์มเกียรติบัตรสวย ๆ มาแจก ผมก็ เลยอยากได้ด้วย

แต่ลิงค์เสียแล้วครับ ช่วยเอาวางใหม่ด้วยครับ

อยากได้มากเลย ต้องทำเกียรติบัตรแจกนักเรียน ในวันแม่ 12 ส.ค. 53 นี้เอง

รบกวนด้วยครับ

หรือจะส่งให้ด้วยก็ดีครับ

the_atomtriton@hotmail.com

by... ครูทิวา สพท.ศรีสะเกษ เขต 2
    ning-kanjana@hotmail.com
    Rookie
    Rookie

ตั้งหัวข้อ  ning-kanjana@hotmail.com Fri Aug 27, 2010 11:30 am

ส่ง กรอบทำเกียรติบัตรให้ด้วยนะค่ะ ต้องการใช้ค่ะ ning-kanjana@hotmail.com ลอง download แล้วไม่ได้ค่ะ ต้องการใช้ด่วนนะค่ะ
    ohhgod
    Rookie
    Rookie

แบบฟอร์เกียรติบัตร Empty อยากได้ครับ

ตั้งหัวข้อ  ohhgod Mon Aug 30, 2010 10:46 am

ช่วยส่งให้ด้วยนะครับ จากธุรการเชียงใหม่เขต 2 ขอบคุณครับ

T_O_N_PONG@hotmail.com
    jipjoy1618@hotmail.com
    Rookie
    Rookie

แบบฟอร์เกียรติบัตร Empty ขอด้วยนะคะ

ตั้งหัวข้อ  jipjoy1618@hotmail.com Thu Sep 23, 2010 12:56 pm

จะจัดงานกีฬาคะ รบกวนด้วยนะคะ
    jipjoy1618@hotmail.com
    korn
    Rookie
    Rookie

แบบฟอร์เกียรติบัตร Empty อยากได้คะส่งให้ด้วยนะคะ

ตั้งหัวข้อ  korn Wed Nov 24, 2010 1:25 pm

อยากได้คะส่งให้ด้วยนะคะ korn_auy@hotmail.com
    คุณครูศิวพร
    Rookie
    Rookie

ตั้งหัวข้อ  คุณครูศิวพร Wed Dec 29, 2010 6:25 am

ขอความอนุเคราะห์ส่งกรอบทำเกียรติบัตรให้ด้วยนะค่ะ sivpond-chong@hotmail.com
    noom
    Rookie
    Rookie

แบบฟอร์เกียรติบัตร Empty ขอแบบฟอร์์มเกียรติบัตร

ตั้งหัวข้อ  noom Tue Dec 13, 2011 10:49 am

ขอความอนุเคราะห์ส่งแบบฟร์อมเกียรติบัตรให้นุ่มด้วยนะค่ะ จะทำเกียรติบัตรงานศิลปหัตถกรรมนักเรียนค่ะ

จาก ธุรการบุรีรัมย์ เขต 1

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 1:26 pm