++ ครูธุรการ ++ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาหนองคาย เขต 1 ++

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

การทำงานธุรการที่ผ่านมา

ty
    Rookie
    Rookie

การทำงานธุรการที่ผ่านมา Empty การทำงานธุรการที่ผ่านมา

ตั้งหัวข้อ  ty Wed Aug 05, 2009 1:31 pm

เราทำงานธุรการรับผิดชอบ 2 โรงเรียน รู้สึกดีเพราะครูทุกท่านใจดี ให้คำแนะนำที่ดี บ้างครั้งงานก็ไม่ค่อยมี ก็เลยสบาย ไม่ได้สอนแต่บ้างครั้งก็ขอสอนแต่ก็ไม่ค่อยได้สอนมากเท่าไหร่ ก็ติดต่อกับเพื่อนครูธุรการอยู่ แต่พึ่งรู้ว่าทำเว็ปไซใหม่
    Noom_WYNP
    Noom_WYNP
    Webmaster
    Webmaster

การทำงานธุรการที่ผ่านมา Empty Re: การทำงานธุรการที่ผ่านมา

ตั้งหัวข้อ  Noom_WYNP Fri Aug 07, 2009 8:10 pm

สนุกมากครับ....
    ครูที่หนองแวงและท่าสำราญใจดีมากเลย
    ให้คำแนะนำ ช่วยเหลือดีมากครับ ผมก็ได้อยู่หน้าคอมตลอด
    ก็ถือว่าโอเค ได้อยู่ใกล้เทคโนโลยี ถ้าไม่ได้อยู่ใกล้คอมวันนั้น
    นอนไม่หลับ 555...เงินเดือนน้อยแต่ก็พออยู่นะครับ
    ถ้าไม่เรียนเหลือส่งกลับบ้านได้เลย

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 11:58 pm